TRI THỨC MẠNG VÔ TUYẾN
GIỚI THIỆU MẠNG VÔ TUYẾN
GIẢI PHÁP MẠNG VÔ TUYẾN
KỸ THUẬT MẠNG VÔ TUYẾN
FAQ VÀ TỪ ĐIỂN VÔ TUYẾN
Đặt hàng & Bảo hành
0909 457 282
Chat
Hỗ trợ khách hàng - Gọi cho tôi (bây giờ là 10:37 24/02/20 )
Vui lòng điền một số thông tin để chúng tôi gọi lại TƯ VẤN MIỄN PHÍ cho bạn, sau tối đa 2 giờ bạn gửi thông tin này.
: Chúng tôi có thể từ chối các yêu cầu bạn gửi không hợp lệ.

Nhận Mail
Email của bạn
Nội dung

 S+31DLC10D
Thông số kỹ thuật:
    Thông số kỹ thuật:
    - Mode: SM
    - Data rate : 10G
    - Distance :  10 km
    - Wavelenght : 1310nm
    - Connector : Dual LC
    - Format : SFP+
 S+31DLC10D
S+31DLC10D
Mã SP: S+31DLC10D

  • Tính năng
  • Thông số kỹ thuật
  • Bài viết đánh giá
  • Tải về

Tổng quát: 

  • S+31DLC10D là một bộ thu phát SFP + 10G với bước sóng 1310nm, kết nối LC kép, khoảng cách kết nối lên đến 10 km ở chế độ đơn (mode single)

 
 

Các Sản phẩm khác:
Giá bán: Liên hệ
Giá bán: Liên hệ
Giá bán: Liên hệ
Giá bán: Liên hệ
Giá bán: Liên hệ
Giá bán: Liên hệ
Giá bán: Liên hệ
Giá bán: Liên hệ
Giá bán: Liên hệ
Sản phẩm bán chạy
Sản phẩm liên quan
mUPS
S+RJ10
FTC